Úthlutað úr Afreksmannasjóði UMSK

0
1336

Úthlutað var úr Afreksmannasjóði UMSK á föstudaginn. Alls fengu fjörutíuogsjö einstaklingar styrk að þessu sinni og tveir fengu úthlutað þjálfarastyrk. Afreksmannasjóðurinn er fjármagnaður með ákveðnu hlutfalli af Lottótekjum sambansins og er úthlutað úr sjóðnum þrisvar sinnum á ári.

Mynd

Eftirtaldir fengu styrk úr sjóðnum:

Styrkhafi:                                                                           Vegna:

Afturelding handbolti  V / Böðvars Páls                            Undankeppni Evrópumóts landsliða U20

Afturelding  handbolti V / Birkir Benediktsson               EM U-18 í Póllandi

Breiðablik frjálsar V /Kristján Viktor                                 NM 20-22 ára í Kaupmannahöfn

Breiðablik frjálsar V /Sindri Hrafn og

Irma Gunnars                                                                           NM 19 ára og yngri Í Noregi

Breiðablik frjálsar V /Sindri Hrafn                                      HM 19 ára og yngri

Breiðablik frjálsar V /Inga Rúnars og

Gunnarsd.                                                                                  Evrópubikar í fjölþrautum í Portúgal

Breiðablik frjálsar V /Sindri Hrafn                                       Junior Gala í Þýskalandi

Breiðablik frjálsar V /Irmu Gunnarsd og

Valdmar Friðriks                                                                       Úrtökumót fyrir ÓL ungmenna í Baku

Breiðablik karfa V/Oddur Rúnar Kristjánsson                    NM í Finnlandi

Breiðablik karfa V/Breka Gylfasonar                                     Evrópukeppni U-18 drengir

DÍK v/Rakelar Matthíasdóttur                                                Heimsmeistaramót unglinga í ballroom

Gerpla v/Eyþórs og Martin                                                      Heimsbikarmót í áhaldafimleikum

Gerpla v/Agnes,Normu, Freyju og Sigríðar                          Heimsbikarmót í áhaldafimleikum

Grótta kraftlyftingadeild v/Camillu Margrétar                    EM í Kraftlyftingum Þýskalandi

Grótta kraftlyftingadeild v/Ragnheiðar Kristínu                HM í Ungverjalandi

Grótta kraftlyftingadeild v/Arnhildar Önnu                        Heimsmeistaramót unglinga í Ungverjalandi

HK borðtennis V/Kolfinnu Bergþóru                                    EM unglinga á  Ítalíu

HK dans V/Anítu Lóu og Péturs Fannars                             EM ungmenna í Lettlandi

HK dans V/Söru,Kristófers,Anítu og Peturs                        HM ungmenna í standard dönsum í Moldavíu

HK dans V/Péturs Fannars og Anítu                                     HM fullorðinna í Tékklandi

HK dans V/ Söru Daggar,Kristófers,

Anítu og Péturs                                                                           EM í standard dönsum ungmenna í Rúmeníu

HK handbolti V/ Þórhildar Braga og

Nataliu Maríu                                                                              Opna Evrópumótið í Gautaborg

HK handbolti V/Óðins Þórs                                                      Lokakeppni EM U-18 í Póllandi

HK strandblak V/Berglindar, Elísabetar,

Lúðvíks og Theódórs                                                                   Undankeppni OL í Portúgal

Stjarnan Körfubolti V/Brynjars Magnúss                               EM U-18

Stjarnan Körfubolti V/Daða Lár                                               EM í Búlgaríu

Stjarnan Körfubolti V/Dags Kára                                             NM U20 í Finnlandi

Þjálfarastyrkir:

Grétar Hrafnsson Breiðablik kraftlyftingadeild  2 IPF Coach Licence Level II

Jón Axel Jónsson TFK                           ITF/OS Regional Directors of Coach Education Programmes of National Associations Course – Valencia, Spain

Senda skilaboð

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.